• Đầu Quang Fast Connector chuẩn SC/APC

Cảm ơn quý khách đã ủng hộ aalo.vn

Quý khách có thể mua trực tiếp trên các kênh thương mại điện tử dưới đây:

LK laptop
LK máy in
Phụ kiện PC

Đầu Quang Fast Connector chuẩn SC/APC

Thương hiệu: | Tình trạng : Còn hàng

Mã sản phẩm: AA2297

40,000

Giá thị trường: 60,000

Vui lòng liên hệ để lấy giá gốc và khuyến mại

- Đầu nối quang Fastconnecter SC/APC, Đầu nối thi công quang không cần sử dụng máy hàn - Sản phẩm có thể sử dụng đi sử dụng lại nhiều lần - Thi công cáp quang không cần sử dụng đến máy hàn chi phí thi công thâp - Xuấn xứ Hàn Quốc
Số lượng
-
+
Gọi ngay: 01666564599 để có được giá tốt nhất!
Cửa hàng Bùi Thị Ngọc Ánh
Địa chỉ 38D Dương Khuê
Số điện thoại 01666564599

Fast connector được nghiên cứu và sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại nhất, đầu nối quang nhanh hỗ trợ tích cực và hiệu quả  tối đa cho các kỹ sư trong quá trình thi công đấu nối cáp sợi quang FTTx, với mức chi phí bỏ ra rất rẻ, thời gian thực hiện cực nhanh cũng như tuổi thọ mối nối khá cao và chất lượng, vậy nên đầu nối quang nhanh fast connetor  được sử dụng rộng rãi trong thi công cáp quang hiện nay.

Các loại đầu nối quang nhanh phổ biến là đầu SC gồm SC/UPC và SC/APC, ngoài ra còn có đầu nối nhanh chuẩn FC hoặc LC nhưng ít thông dụng hơn.


     

Đầu kết nối quang Fast connector SC/APC

  • Giao diện : SC/APC
  • Suy hao <= 0.3dB, tiêu chuẩn quốc tế
  • Thao tác trên 10 lần suy sao vẫn không vượt quá 0.3dB
  • Kích thước lõi  quang : 125 µ m (G.657A)
  • Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fast connector : >10N
  • Độ bền va đập : >50N
  • Nhiệt độ sử dụng :  -40 đến +75
  • Độ bền va đập khi đang hoạt động : IL ≤ 0.5dB▲ RL ≤ 5dB
  • Ứng dụng : suy hao tiếp xúc thấp, chuyên dùng trong hệ thống quang GPON

Giao hàng nhanh chóng

Chỉ trong vòng 24h đồng hồ

Sản phẩm chính hãng

Sản phẩm nhập khẩu 100%

Sản phẩm chính hãng

Sản phẩm nhập khẩu 100%

Giá tốt khi mua online

Giảm đến 15% khi mua online

Hotline mua hàng

0987999947
Vỉ 10 đầu kết nối nhanh SC/APC Fat Connector

100,000đ 150,000đ

1060   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Combo 5 bộ Converter Quang Netlink 3100 A - B

1,150,000đ 1,400,000đ

1106   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

TOOL nhấn dây mạng KD-01

70,000đ 110,000đ

1719   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Dao cắt sợi Quang NetLink FC-6S

800,000đ 930,000đ

1254   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Combo 10 cặp Converter Quang 1 sợi Netlink 3100 A/B

2,200,000đ 2,800,000đ

1073   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Kìm mạng LB-Link RJ45 + RJ11 ( chính hãng )

60,000đ 120,000đ

1354   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Bút sọi sợi cáp QUANG BWJ650 - 10 xa 10KM

650,000đ 800,000đ

1286   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Bút sọi sợi cáp QUANG BWJ650 - 01 xa 5KM

500,000đ 650,000đ

1350   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Bút sọi sợi cáp QUANG BWJ650 - 20 xa 20KM

1,000,000đ 1,500,000đ

1463   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Đầu nối sợi Quang OPTICAL

12,000đ 17,000đ

1197   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Bộ Converter quang 1 sợi Netlink 3100 AB

230,000đ 280,000đ

1122   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Kìm tuốt sợi cáp QUANG 3 cỡ cáp BOSI

140,000đ 170,000đ

1297   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Kìm mạng xanh Thường RJ 45 + RJ11

50,000đ 80,000đ

1166   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Kìm mạng SUNKIT G868 RJ45 + RJ11

90,000đ 150,000đ

1200   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Kìm mạng TALON N568R chất lượng tốt

105,000đ 160,000đ

1331   0   0
Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

0915460000

UY TÍN HÀNG ĐẦU VIỆT NAM

Với hơn 10 năm xây dựng và phát triển

DỊCH VỤ CHUYÊN NGHIỆP

Tư vấn miễn phí, Bảo hành chính hãng

SẢN PHẨM ĐA DẠNG

Hơn 10.000 sản phẩm

Bản quyền thuộc về Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn

Địa chỉ: Trụ sở chính : Địa chỉ: Số 3 ngách 35/5 đường Lê Đức Thọ,TDP số 5 Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Văn phòng GD: Số 38D, Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội‎

Số ĐKKD: 0108396808 Ngày hoạt động: 08/08/2018

Điện thoại: 0522849999

Hotline: 0915460000

Email: dathangaalo@gmail.com

Website:aalo.vn

BẢN ĐỒ ĐƯỜNG ĐI

Bản quyền thuộc về Công ty Cổ phần Công Nghệ Số aalo.vn
Go to top
0522849999